![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-21-675x360.jpg)
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565 นายอรุณ เลิศอุดมโชค ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกาฬสินธุ์ ได้มอบหมายให้นางเพ็ญแข พิมพิไสย รองผู้อำนวยการปฏิบัติราชการแทนฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู กรรมการประเมินภาพรวมการฝึกอาชีพของแผนกต่างๆ นักเรียน นักศึกษา ร่วมโครงการปัจฉิมนิเทศนักเรียน – นักศึกษาหลังฝึกประสบการณ์วิชาชีพ และฝึกอาชีพ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมศรีแสนบุตร ทั้งนี้ ได้มีตัวแทนนักศึกษาแต่ละแผนกนำเสนอการฝึกประสบการณ์รวม 20 คน และได้มีการประเมินภาพรวมการฝึกอาชีพ โดย แผนกที่นำเสนอได้อย่างเยี่ยม คือ แผนกวิชาการบัญชี และแผนกที่นำเสนอได้ดีคือ แผนกวิชาการโรงแรม และแผนกวิชาช่างยนต์
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-27-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-26-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-25-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-24-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-23-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-22-1024x683.jpg)
![](https://www.ksicec.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ksicec-news21122565-21-1024x683.jpg)